Piga kura

Sauti yako, asilimia 30.

Kura ya umma inachangia asilimia 30 ya alama; majaji huru asilimia 70. Kura moja kwa kila namba ya simu kwa kila kipengele, inathibitishwa kwa SMS.

Upigaji kura unaanza upya kwa 2027

Bado haujafunguliwa

Upigaji kura unaanza upya kwa msimu wa 2027.

Kura za misimu iliyopita hazihamishwi. Wateule wa 2027 watatangazwa baada ya uteuzi na tathmini ya majaji, kisha upigaji kura utafunguliwa hapa na kwenye app ya Kilimo Heroes.

Kanuni za kura

Haki kwa kila mteule.

Namba moja, kura moja

Kila namba ya simu inapiga kura mara moja kwa kila kipengele.

Inathibitishwa kwa SMS

Namba ya siri ya tarakimu sita inathibitisha kuwa simu ni yako. Maombi ya mara kwa mara yanazuiwa.

Siri na salama

Hatuchapishi wapiga kura; jumla za kura tu ndizo hutangazwa.