Washirika wa huduma

Toa huduma, jenga usiku.

Kuandaa msimu wa usiku wa tuzo kunahitaji wataalamu wengi: jukwaa, matangazo, chakula, usafiri, uchapishaji na burudani. Kama unatoa huduma inayoweza kuufanya msimu wa 2027 kuwa bora, tungependa kusikia kutoka kwako.
01Mshirika wa huduma

Toa huduma inayolipwa: uzalishaji, chakula, usafiri, uchapishaji na zaidi.

Uko mahali sahihi
02Mwonyeshaji

Onyesha bidhaa zako eneo la maonyesho.

TZS 500,000 kwa nafasi
03Mdhamini

Unga mkono tuzo na upate mwonekano wa msimu mzima.

Ona madaraja

Huduma tunazonunua

  • Uzalishaji wa tukio na jukwaa
  • Sauti, taa na picha
  • Skrini za LED
  • Mubashara na matangazo
  • Upigaji picha
  • Video na makala
  • Chakula na ukarimu
  • Mahema na mapambo
  • Usafiri
  • Ulinzi
  • Uchapishaji na mabango
  • Vikombe na tuzo
  • Burudani na wasanii
  • MC na watangazaji
  • Masoko na PR
  • Ukalimani
  • Malazi na safari
  • Huduma ya kwanza

Pendekezo

Tuma pendekezo lako.

Timu yetu ya manunuzi inapitia kila pendekezo.

Ungependa kuzungumza kwanza? Tatu Mbamba · +255 675 336 746