Vipengele vya tuzo

Kila kiungo cha mnyororo.

Vipengele 61 katika makundi 9, kama vilivyotumika kwenye toleo la 2026 la Kanda ya Ziwa. Vipengele vya msimu wa 2027 vitathibitishwa uteuzi ukifunguliwa.

Uteuzi unafunguliwa hivi karibuni

Uzalishaji wa MazaoCrop Production

7 tuzo

Mifugo, Uvuvi na MaziwaLivestock, Fisheries & Dairy

10 tuzo

Biashara ya Kilimo na Uongezaji ThamaniAgribusiness & Value Addition

5 tuzo

Teknolojia na Kilimo cha KidijitaliTechnology & Digital Agriculture

5 tuzo

Vijana na WanawakeYouth & Women

5 tuzo

Uendelevu na Kilimo HimilivuSustainability & Climate-Smart

8 tuzo

Taasisi na SeraInstitutional & Policy

10 tuzo

Tuzo Maalum za MikoaRegional Special Awards

6 tuzo

Tuzo Kuu na za MaishaGrand & Lifetime Recognition

5 tuzo

Uteuzi

Unamjua anayestahili kuwa hapa?

Uteuzi wa 2027 unafunguliwa hivi karibuni; tarehe zitatangazwa. Uteuzi ni bure na unachukua dakika tatu.