Pendekeza
Mweke shujaa jukwaani.
Uteuzi wa msimu wa 2027 unafunguliwa hivi karibuni; tarehe zitatangazwa hapa, kwa WhatsApp/SMS na kwenye app ya Kilimo Heroes.
Tarehe zitatangazwa
Bado haujafunguliwa
Jiandae sasa. Tutakujulisha.
Fikiria mkulima, kikundi au taasisi unayoijua: walichofanikisha, mavuno yao, watu waliowasaidia. Uteuzi ukifunguliwa, utaweza kupendekeza hapa au kwenye app.
Hatua
Pendekeza
Bure, kwa mtu yeyote. Tueleze mteule ni nani na amefanikisha nini.
Majaji huru
Wanapitia uteuzi na kuchagua waliofika fainali.
Kura ya umma
Kura moja kwa kila namba ya simu kwa kila kipengele.
Usiku wa tuzo
Usiku wa kanda kuanzia Februari 2027; fainali 5 Agosti 2027.
