Msimu wa 2027

Kanda nne. Fainali moja.

Usiku wa tuzo wa kanda kila baada ya wiki mbili, Jumamosi, kuanzia Februari 2027. Kisha fainali ya taifa, Ultimate Mkulima Awards, Alhamisi tarehe 5 Agosti 2027, wiki ya Nanenane.

Usiku wa tuzo wa kanda

Jumamosi nne,kanda nne.

Tarehe za awali — zitathibitishwa

  1. Kanda ya Ziwa
    Mwanza · mikoa: Mwanza, Simiyu, Shinyanga, Geita, Mara, Kagera
  2. Kanda ya Kaskazini
    Arusha
  3. Nyanda za Juu Kusini
    Mbeya
  4. Kanda ya Mashariki
    Morogoro

Kumbi za kila usiku zitatangazwa pamoja na tarehe zilizothibitishwa.

Ramani ya mikoa ya Tanzania na miji minne ya usiku wa tuzo 2027: Mwanza, Arusha, Mbeya na Morogoro
Usiku wa tuzo wa kanda 2027 (tarehe za awali)Makao makuu ya mikoa

Fainali ya taifa

UltimateMkulima Awards

Tarehe

Alhamisi, 5 Agosti 2027

Wiki

Nanenane

Ukumbi

Ukumbi utatangazwa

Uamuzi

Majaji 70% · Umma 30%

Washindi wa usiku wa kanda wanakutana kwenye fainali ya taifa kwa heshima kuu ya kilimo nchini.

Tazama na hudhuria

Kuwa sehemu ya usiku.

Kiungo cha matangazo ya moja kwa moja kitaonekana hapa usiku wa kila tukio.

Jiandikishe kuhudhuria

Kuhudhuria ni kwa mwaliko na usajili wa wajumbe: wateule, wadhamini, wajumbe wa mikoa na wanahabari. Acha taarifa zako na timu yetu itawasiliana nawe.

Toleo la 2026 · imeahirishwa

Sherehe ya Mkulima Awards 2026 — Kanda ya Ziwa iliyopangwa 16 Oktoba 2026 mkoani Simiyu iliahirishwa na imeunganishwa na msimu huu. Historia

Tukio dada: Kilimo Marathon

Jumamosi, 16 Oktoba 2027, Siku ya Chakula Duniani, Morogoro. kilimomarathon.co.tz