Maonyesho

Onyesha bidhaa zako mbele ya wakulima.

Msimu wa 2027 unawakutanisha wakulima, viongozi wa vyama vya ushirika, wasindikaji, wanunuzi, wafadhili na washirika wa maendeleo kwenye usiku wa tuzo wa kanda na fainali ya taifa.

Nafasi ya maonyesho

TZS 500,000kwa nafasi, kwa siku nzima ya tukio

Nafasi ni chache na zinatolewa kwa wanaothibitisha kwanza.

Hifadhi nafasi yako

Kilichomo

Kila nafasi inajumuisha.

Nafasi yenye chapa yako

Banda lako eneo kuu la maonyesho kwa siku nzima ya tukio.

Kukutana na wajumbe

Wakulima, vyama vya ushirika, AMCOS, wasindikaji, wanunuzi na wafadhili.

Mitandao ya kibiashara

Nafasi kwenye mikutano ya kibiashara na uwekezaji wa kilimo.

Kwenye programu rasmi

Jina la taasisi yako kwenye kitabu cha programu na orodha ya waonyeshaji.

Pasi za timu

Pasi kwa timu ya banda lako kuhudhuria tukio.

Mwonekano mtandaoni

Kwenye ukurasa wa waonyeshaji na matangazo ya mitandao ya kijamii.

Bomba la kunyunyizia dawa kama zawadi, 2023

Nani aonyeshe

  • Kampuni za mbegu, mbolea na viuatilifu
  • Wauzaji wa mitambo na umwagiliaji
  • Benki, taasisi ndogo za fedha na bima
  • Wasindikaji na wanunuzi wa mazao
  • Huduma za mifugo, maziwa na uvuvi
  • Teknolojia ya kilimo na nishati
  • Taasisi za serikali na asasi za maendeleo

Hifadhi

Hifadhi nafasi yako.

Jaza fomu na timu ya maonyesho itathibitisha nafasi na kukutumia maelekezo ya malipo ndani ya siku moja ya kazi.

Maswali? Tatu Mbamba · +255 675 336 746 · Toa huduma kama mshirika

Kutuma kunahifadhi nafasi kwa muda. Malipo ya TZS 500,000 yanathibitisha nafasi; tutakutumia maelekezo ndani ya siku moja ya kazi.